35 Các câu trả lời

แม่คะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่ทำไมหมอนัดผ่า5คะ อยากผ่าวันที่5บ้าง เปนวันดี ขอหมอไม่รุ้หมอจะผ่าให้หรือป่าวคะ แม่ขอหรือหมอนัดเองคะ

แม่ท้อง2ค่ะ คนแรกผ่า คนน้องก็ต้องผ่า คุณหมอจะนัดผ่าที่ประมาณ 38 สัปดาห์ขึ้นไปค่ะ คุณหมอมีวันให้แม่เลือก แต่แม่ไปหาฤกษ์เดือนมิถุนาในกูเกิ้ล วันที่5 ดีค่ะ 😊

บ้านนี้ กำหนดคลอด 15 มิถุนา ซักเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ใกล้ๆสิ้นเดือนว่าจะซักอีกรอบ ซักหลายๆรอบผ้าจะได้นิ่มๆ 555

นัดวันเดียวกันเลยจ้า. บ้านนี้ก็5มิ์ย. วันนี้เป็นวันมงคลจ้า. แต่บ้านนี้แม่เลือกเองจ้า กำหนด19

บ้านนี้ ผู้ชายค่า ยังเลือกชื่อเล่นไม่ได้เลยค่า 😊

วันเดียวกันเลยค่ะ ซักเตรียมไว้ตั้งแต่เดือนที่แล้ว ไม่ค่อยเห่อเลย ลูกคนที่ 3 แล้ว

เหมือนกันค่ะแม่ จะลูกคนที่เท่าไหร่ก็เห่ออยู่ดี บ้านนี้คนที่2 ลุ้นๆไปพร้อมกันค่า ว่าจะได้เจอตัวน้อยวันไหน 😊😍

บ้านนี้11มิ.ย. จัดใส่ตะกร้าเตรียมพร้อมหิ้วมากค่ะ อยากเจอหน้าลูกแล้ววว 💓💓💓

ใช่ค่ะ ❤️❤️❤️

เหมือนกันคะกำหนด26มิ.ย63แต่หมอนัดผ่า28พ.ค63เตรียมของพร้อมแล้วคะ

แม่บ้านนี้อยากผ่าเดือน พค. มากๆแต่ไม่กล้าขอคุณหมอ หมอเขาให้เลือกต้นเดือนมิถุนา แม่อยากให้ตัวเล็ก เกิดเดือนเดียวกับแม่กับพี่ชายเขา พค.😊

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ซักผ้าไป3รอบ จัดของเข้าออกนับไม่ถ้วน55555555

ขอให้คลอดน้องแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ 😊

26 มิ.ย. ซักเก็บเรียบร้อยละค่ะ แต่ยังไม่ได้เตรียมห้องเลย

ค่ะ แม่ก็ยังไม่ได้จัดระเบียบห้องใหม่เลย เพื่อเจ้าตัวน้อยคนที่2 แต่เตรียมเตียงแยกไว้ค่า😊

VIP Member

มิ.ย.พร้อมทุกคนแล้ว ตื่นเต้นๆ ลุ้นๆพร้อมๆกันน่ะค่ะ

ใช่ค่ะ พร้อมกันทุกคนแม่ๆทีม มิ.ย. อยากเจออยากหอม มาช่วยกันลุ้น และขอให้น้องคลอดง่ายๆกันทุกบ้านนะค่ะ 😊☺️

เหมือนกันเลยค่ะ 19 มิถุนายน ตื่นเต้นมากค่ะ♥️♥️🍼👶🏻

Câu hỏi liên quan