79 Các câu trả lời

35w+5เช่นกันค่ะ กลับหัวแล้วยังเงียบอยู่ค่ะ

38weeksแล้ว เจ็บท้องเตือนบ่อยขึ้นเรื่อยๆค่ะ

35+5เหมือยกันเลยคะ ยังไม่มีอาการไรเลยคะ

36+1ค้ะกลับหัวแล้วเจ้บเตือนบ่อยๆค้ะ☺☺

บ้านนี้ 36 วีค แล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

38+1 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่กลับหัวแล้ว

บ้านนี้35w4d กลับหัวเเล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้35+2 อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

37+4 ตอนนี้ปวดขาหนีบ ปวดจิ๋มมาก😭

VIP Member

35+6 กลับหัวแล้ว อยากให้พ้น37 w ก่อนค่ะ

อายุครรภ์​เท่ากันเลยค่ะ ลูกบ้านนี้กลับหัวตั้งแต่27w ตอนนี้ปากมดลูกเปิดแล้ว1cm. แต่หมอให้กลับมาสังเกตุอาการที่บ้าน เจ็บหน่วงมากๆแทบไม่อยากเคลื่อนไหวเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan