42 Các câu trả lời

16ธันวานี้จะไปดูเพศจ้าาลุ้นมากๆคุณพ่ออยากได้ลูกชายมากกค่ะ😅😅

บ้านนี้พ่ออยากได้ลูกสาวจ้า 🥰แม่อยากได้ลูกชายมาก

บ้านนี้หมอนัดวันนี้ ลุ้นเหมือนกันว่าเพศไหน ท้องแรกผู้หญิงคะ

รู้เพศยังคะไปหาหมอมา🥰

หมอเดาตั้งแต่12w ว่าผู้หญิง ซาวล่าสุด 17w ได้ลูกสาวสมใจเลยร่ั

17w น้องเพศชายค่ะ น้องให้เห้นชัดมาก แม่ไม่ต้องลุ้นมากเลย

หมอนัดอาทิตย์หน้า ขอให้เห็นชัดเหมือนคุณแม่บ้างนะคะ 🥰🥰

Super Mum

บ้านนี้ 17w น้องผู้ชายค่ะ (เราตรวจโครโมโซมตัวอ่อน Day5 ค่ะ)

บ้านนี้ 19w น้องเป็น ผู้หญิง สมใจคุณพ่อเค้าเลยค่ะ 👧🏻❤️

มีอีกคนจ้าคุณแม่🥰

14+5wจ้า น้องให้เห้นชัดมาก ผชจร้าสมใจแม่ท้องแรก ผญ

🥰🥰

อยากได้ผู้ชายค่ะ อัลตร้าซาวด์เมื่อวานยังไม่ชัด 18wks

รอลุ้นค่ะคุณแม่ อยากได้ผู้ชายเหมือนกัน

16 w 4 d รู้เมื่อวานค่ะ คุณหมอโทรมาแจ้งผลnipt ผู้หญิงค่ะ😍

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่🥰🥰

19w ผู้ชายค่าาา ดิ้นเก่งมากก อ้าขาให้คุณหมอดูเลย😃

อาทิตย์หน้าไปหาคุณหมอ 19w พอดีคะ ขอให้เห็นแบบคุณแม่นะ🥰🥰