99 Các câu trả lời

บ้านนี้ 7 -11 ค่ะ เราตรวจ NIPT FAEST ONLINE 7 วันทราบผล Baby Boy ค่ะ (ราคาเป็นมิตรมากค่ะ )

https://www.facebook.com/110906847084742/ เข้าไปสอบถามใน Line officials ของเค้าได้เลยค่ะ

หมอบอกน่าจะชายค่ะเพราัเหนเหมือนเปนไข่นัดครั้งหน้าถึงจะชัวค่ะ

ตรวจ nipt ตอน 11w วันนี้ 13w คุณหมอโทรมาแจ้งผลแล้วค่ะว่าได้ หนุ่มน้อย

กำหนดคลอด 1/11/21 ผลตรวจnipt และอัลตราซาวด์ตอน 16W ผลตรงกันว่าได้ลูกสาวค่ะ

ทราบเพศน้องแล้วยังคะแม่ ขอให้แข็งแรง ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

บ้านนีได้ลูกชายจร้าาา สมใจคุณพ่อเค้าเลยจร้า กำหนด5 พ.ย จร้🥰🥰🥰

11วีค 3 วัน คุณหมอบอกเดาจากประสบการณ์ผู้ชายค่ะ มั่นใจได้ไหมค่ะ☺️

งง มากค่ะแม่ เรยมาสอบถามแม่ๆทุกคน 555

กำหนดคลอด 7 พ.ยจ้า รอลุ้นกลางเดือนหน้าค่ะ แอบกลัวน้องจะขี้อาย

สอบถามหน่อยค่ะ ถ้าเห็นน้องนอนคว่ำนี่เป็นเพราะอะไรหร๋อคะ 12w ค่ะ

เด็ก​เปลี่ยน​ท่าไปเรื่อยๆยิ่งช่วงนี้คือไม่อยู่​เฉยหรอกค่ะเค้าดิ้นไปเรื่อยๆๆๆ

บ้านนี้ กำหนด6พ.ย 16+1 หมอนัด 6มิ.ย.ซาวด์เพศดูความสมบูรณ์น้ำหนักคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ 6/11/64 เราทราบเพศแล้วได้ชายจ้า

👶น้องหันก้นไห้ไม่ยอมให้เห็นเลย😿น้องคงอยากไห้แม่ลุ้น😸💝

Câu hỏi liên quan