63 Các câu trả lời

เตรียมไว้เลยค่ะตอนนี้เรา33สัปดาห์เตรียมครบหมดแร้วค่ะ

ยังไม่ซื้อเหมือนกันคะ เดี๋ยวนี้สะดวก นอน รพ ก็ shopping ไปคะ

ชื้อเลยจ้าแม่บ้านนี้ได้ของครบแล้วจ้าซักรอเรียบร้อย

เหลือคาร์ซีทกับยา ที่ยังไม่ได้ซื้อ กับจัดกระเป๋าจ้า

เกิดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้เตรียมไว้หมดแล้วค่ะ

บ้านนี้ซื้อเกือบครบเเล้วคะ เเต่ยังไม่ได้ซักจ้า

บ้านนี้ก็พฤศจิกายนค่ะ หมอให้ใบรายการมาแล้วน่ะค่ะ

บ้านนี้ 19 พ.ย. เตรียมแล้ว เผื่อกะทันหันนะคะคุณแม่

ตอนนี้เตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบ ทีม17พฤศจิกายน

เตรียมเลยซื้อที่โรงพยาบาลแพงมากน่ะแม่