35 Các câu trả lời

22 กรกฎาคม นี้คะ แต่นัดผ่า วันที่ 6 กรกฎานี้คะ น้ำหนักน้อง 36+5 =3,200 แล้วคะ

นัดผ่าวันเดียวกันเลยคะ กำหนดคลอด16 ก.ค

กำหนดคลอด 26 กรกฎา ยังไม่มีทีท่าว่าจะออกมาเลยค่าาาา 🤣

คลอดแล้วคะ คลอดเมื่อวานได้ผ่าคลอดคะ น้องตัวใหญ่เกิน 😂😂

ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด14กค. แอบมีอาการใกล้คลอดแล้วจ้า😊💕

11 ก.ค เจ็บเตือนหลายวันแล้วคะไม่ยอมออกซักที ลูกชายคะ

VIP Member

31 ก.ค. ลูกสาวคร้า มีเจ็บจิมิบ้าง หน่วงๆท้องบ้างค่ะ

กำหนด17กรกฎาคมค่ะเดินไม่ไหวแล้วเหมือนกันค่ะผู้ชาย

จร้าบ้านนี้ปวดเอวปวดขาหนักมากเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด22กรกฎาคม หมอนัดผ่าวันที่8กรกฏาคมจร้า

บ้านนี้ก็22กรกฎาคมเหมือนกันค่ะแต่หมอไม่ได้บอกอะไรเลยค่ะ

หมอนัด17เเต่ได้ผ่าวันที่6ค่ะ กรกฎาคมนี้ค่ะ37วีค

ลูกสาวจ้า18ก.คเริ่มมีอาการเจ็บท้องเตือนละค่ะ

หมอนัดผ่ายังคะ กี่ week แล้ว#ท้องแฝดเหมือนกันคะ

Câu hỏi liên quan