4 Các câu trả lời

บ้านนี้ตั้งใจจะซื่อทั้ง2แบบเลยค่ะ ตอนแรกจะซื้ออบ UV อย่างเดียว แต่ไปถามรีวิวจากแม่ๆในกลุ่มคนท้องเค้าบอกว่าเครื่องอบ UV จะทำให้ขวดนมเหลืองเร็วค่ะ อายุการใช้งานขวดนมจะสั้นลง เราเลยจัดเครื่องนึ่งขวดนม+อบแห้งในตัวมาละไว้ใช้กับขวดนมอย่างเดียวยี่ห้อ Babier ส่วนเครื่องอบ UV ตั้งใจจะซื้อมาอบฆ่าเชื้อของอย่างอื่นพวกของเล่น ของใช้จุกจิกชิ้นเล็กๆ ตุ๊กตา กำลังดูๆอยู่ค่ะว่าจะซื้อยี่ห้อไหนดี

VIP Member

เคยถามแบรนด์ขวดนมพีเจ้น เค้าบอกว่าจุกซิลิโคไม่ให้เอาเข้าตู้ UV ส่วนตัวเลยเลือกซื้อเครื่องนึ่ง+อบแห้ง เพื่อจะได้ไม่ต้องยุ่งยากค่ะ เรื่องขวดนมเสื่อมไวก้อส่วนนึงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ❤️❤️

เราใช้ Fico ถูกและดี นึ่ง อบ ฆ่าเชื้อ ในตัวเดียว

แม่ใช้นึ่งกับอบแห้งในตัวค่ะ