1360 Các câu trả lời

ทราบตั้งแต่ที่รู้ว่าท้องแล้วค่ะตอน4เดือน ฝากครรภ์คุณหมอก็บอกเลยว่าซาวเห็นเปนผู้ชาย

ท้องแรก ตอน 13w ท้องสองตอน 17wค่ะ ปล.ขึ้นอยู่กับท่าเด็กตอนซาวด์และความชำนาญของแพทย์

ตอนคลอดเลยค่ะ เวลาไปซาวด์น้องไม่ให้เห็นค่ะ ตัดใจลุ้นตอนเกิดอย่างเดียว 55

20weekค่ะ​ อยากได้ลูกชาย​ ลุ้นมากตอนซาวด์​ สรุปได้ลูกชายสมใจเลยค่ะ

แพ้ช่วง3เดือนแรกค่ะ​ แพ้หนักเลย

13w รู้เพศแล้วนะทางนี้ 5555 เพราะหมอนัดทุกเดือน เราก็ซาวดูลูกทุกเดือนเลยจ้า

ตอน 19 สัปดาห์คะ พอดีน้องให้เห็นกันชัดๆเลยคะ #นู๋มีตังค์ ทีมเมษายน64 คะ😍😍

ยังไม่รู้ค่ะ ตอนนี่17สัปดาห์2วัน หมอนัดซาวด์ดูเพศน้อง เดือนพฤษภาคม ค่ะ

VIP Member

27+1 ดูยากมากคนนี้ เอาขาบังตลอด ไปซาวด์4มิติถึงได้เห็น 🤣🤣 ได้ลูกสาวสมใจ

38+1สัปดาห์ตอนนี้ยังไม่รุ้เพศน้องเลยค่ะน้องชอบเอาขามาปิดตลอดเลยค่ะ

13 weeks nifty คะ เจาะเลือด 1 อาทิตย์รู้ผลคะ เราตรวจกับหมอที่เราฝากครรภ์คะ

Câu hỏi liên quan