68 Các câu trả lời

คล้ายท้องแม่เลยค่ะท้องแม่ก็ต่ำแบบนี้ค่ะน้องเป็นผู้ชายค่ะตอนนี้น้องคลอดแล้วค่ะพึ่งได้18วันเองจ้า

อายุครรภ์เท่ากันเรยแม่ ท้องแม่บ้านนี้ยังไม่ป่องเท่านี้เรยแต่ท้องคล้ายๆกันได้ลูกชายค่ะบ่านนี้

น่าจะผู้หญิงนะค่ะแม่ทรงท้องกับสดือของแม่เหมือนของหนูเรยแต่ตอนนี้คลอดแร้วค่ะได้ผู้หญิงค่ะ

บอกอะไรไม่ได้หรอกค่ะ ทรงของท้องขึ้นอยู่กับท่าที่น้องอยู่ เราท้องกลมดิ๊กเลยค่ะ ได้ผู้ชาย

เชื่อไม่ค่อยได้ค่ะ ท้องเราแหลมมากมีแต่คนทีกว่าผช หมอซาวบอกผญ แต่พอออกมาก็ผญค่ะ

TapFluencer

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ ขนาดเราสะดือแบบนี้แต่ท้องกลมยังได้ชายเลยค่ะ

ตรวจนิฟค่ะ อันนี้ทั้งคัดกรองดาวน์กับรูเพศด้วยนะคะ ดูเฉยๆไม่ทราบแน่ชัดค่ะ

ต้องดูหน้าคุณแม่ด้วยค่ะถ้าถุงใต้ตาตกแก้มตกโบราณว่าจะได้ผู้ชายค่ะ

คิดว่าผู้หญิงค่ะ สะดือนูนสองท้องท้องกลมๆแบบนี้ทั้งสองท้องเรยค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกผุหญิงจ้า สะดือแม่โบ๋เลย 30w1dเหมือนกันจ้า💞💞💞💞

Câu hỏi liên quan