7 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นจ้า แต่ฝืนกินกินเสร็จต้องกินอย่างอื่นตามจะได้ไม่อ้วก😆😆😆😆

ใช่ค้ะบ้านนี้ก็กินน้ำหวานหรืออะไรหวานๆตามเพราะมันเหม็นอยุ่ในคอค้ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ555 แค่เห็นหรือหยิบขึ้นมานี่ ขึ้นคอมาเรยค่ะ จะอ้วก

ใช่ค้ะยาเหม็นมาก

หลอนค่ะ 555 แพ้ท้องนี่หลอนมาก นี่ขนาดคลอดแล้วยังหลอนเลยค่ะ

5555ใช่ไหมค้ะแม่. งงตัวเองเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะพอเห็นยาแล้วจะอ้วกทุกที

ใช่ค้ะมันเหม็นจริงๆ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ต้องพยายามทานยานะค่ะ

ใช่ค้ะ. แต่นาเหม็นมากๆจนต้องกินอะไรหวานๆตาม

สู้ๆนะคะ

ขอบคุนน้ะค้ะ

VIP Member

เปนค่ะ55

555 คิดว่าเป้นอยุ่คนเดียวค้ะ