9 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ กลางวันจะง่วงตลอดเวลา พอกลางคืนนอนไม่หลับ พยามยามจะไม่นอนเยอะตอนกลางวัน นอนตอนเที่ยงแค่แป๊บเด่วพอค่ะ

ตอนแรกที่รู้ว่าท้อง ง่วงค่ะ นอนทั้งวัน ตอนนี้ได้8วีค ดันรู้สึกว่านอนยากค่ะ ร่างกายมันตึงๆ ยังไงไม่รู้ค่ะ555

เป็นค่ะ ไม่มีไรทำว่าจะหาหนังหาซีรี่ย์ดู เปิดดูได้ไม่ถึงชั่วโมงหลับยาวเลยค่ะ 😂

VIP Member

ทางเรา นอนได้ตลอดค่ะ นอนได้ทั้งวัน ได้เวลา 3-4 ทุ่มก็ง่วง หลับยาวถึงเช้าค่ะ

เป็นค่ะตื่นตอนเช้าสายๆหลับอีกแล้วนอนทั้งวัน

เหมือนกันค่ะ ดูซีรี่ส์ทั้งวัน ง่วงก็นอน

เป็นเหมือนกันค่ะ 😁

ค่ะแม่🥰🥰🥰🥰

เหมือนกันค่พ

Super Mum

ปกติค่ะ 😊

😆😆หรอค่ะแม่ เพราะดึกไม่หลับจิงๆ เช้าตื่นเที่ยงก็มีค่ะแม่ 😅

Câu hỏi liên quan