1 Các câu trả lời

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ฉีดวัคซีนมาไม่เอาเต้าเลย บังคับไม่ได้เลยค่ะถีบตัวแอ่นตัวออกเลย ยอมกินแค่ตอนกลางคืน แต่พอสักสัปดาห์ไปหยอดโรต้ามา กลางคืนก็ไม่กิน สรุปตอนนี้ปั๊มอย่างเดียวเลยค่ะ บวกกับชงนมเสริมตอนปั๊มไม่ทัน เพราะแม่บ้านนี้ขายของ ไม่ว่างมานั่งปั๊มเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้น้องจะ4เดือนอาทิตย์หน้าค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทั้งกลางวันทั้งกลางคืนก็ไม่ยอมกิน ทำทุกหนทางน้องก็ไม่ยอมเข้าเต้าค่ะ จนตอนนี่ต้องยอมปั้มนมให้กินเอาค่ะ น้องได้2เดือน5วันค่ะ