23 Các câu trả lời

ของเราตอนคลอด อยู่รอดูจนกว่าจะใส่ ข้อมือเด็ก ฮ่าๆๆ เพื่อความชัวร์ค่ะ

ใส่ชื่อแม่ค่ะพยาบาลทำความสะอาดเสร็จก็ใส่ข้อมือบอกไว้ค่ะว่าลูกใคร

ของเราทำทุกอย่างในห้องคลอดโดยทีมีเรากับสามีอยู่ในนั้นด้วยค่ะ

ตอนในห้องคลอดนั่นละคะ แล้วก้เอามาให้เราดูว่าไม่ผิดตัวแน่ๆ

VIP Member

คลอดแล้วใส่เลยค่ะเเล้วพยาบาลก็ให้เราดูด้วย

ใส่ในห้องคลอดตอนคลอดเสร็จเดี๋ยวนั้นเลยค่ะ

ใส่ในห้องคลอดหลังจากที่คลอดตอนนั้นเลยค่ะ

พอน้องคลอดปุบหมอก็ใส่ชื่อที่ข้อมือเลยค่ะ

พยาบาลทำในห้องคลอดค่ะ สามีก็อยู่เช่นกันค่ะ

ตัดสายสะดือเสร็จเขาก็จะใส่ให้เลยครับ โดยใส่นามสกุลของพ่อหรือแม่ให้ก่อนครับ

คิดเหมือนกันเลยค่ะ แยกห้องแม่ ลูกด้วย

Câu hỏi liên quan