5 Các câu trả lời

อาการเหมือนกันเลยคะ ตกขาวสีน้ำตาลปนเลือดอ่อนๆ ไปหาหมอๆบอกว่าไม่อยู่ในภาวะแท้งคุกคาม แต่ช่องคลอดอักเสบติดเชื้อคะ แต่แม่บ้านนี้พอหาหมอเสร็จกลับมาบ้าน มีเลือดสีแดงออก 2 วันติด วันละรอบคะ เลยนอนดูอาการว่าเป็นอีกไหม อาทิตย์นึงผ่านไปเป็นปัสสาวะอักเสบ แล้วปวดท้องข้างซ้ายมากคะเลยไปหาหมออีก เลยถามอยู่ในภาวะแท้งไหมหมอก็บอกไม่อีก แต่แม่ก็ยังมีกังวลเหมือนเดิมคะ

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ไม่มีตกขาวปนเลือดออกมาแล้วค่ะ แต่ก็สังเกตอาการอยู่เรื่อยๆ กลัวออกมาอีก

ต้องคิดบวกค่ะ อย่ากังวลมาก ทำทุกอย่างให้ดีที่สุด เป็นกำลังใจให้นะคะแม่

พยายามนอนอยู่เฉยๆค่ะ ทำตัวเหมือนคนขี้เกียจเข้าไว้ อย่าลุกเดินบ่อย

สู้ๆนะแม่

Câu hỏi liên quan