22 Các câu trả lời

บ้านนี้ซื้อมาเตรียมไว้ทั้งผ้าสาลูและสำลีเลยค่ะ ผ้าสาลูซื้อมาใช้แรกๆจะแข็งพอซักบ่อยขึ้นจะนุ่มค่ะ

เราใช่ผ้าสำลีกับผ้าฝ้ายค่ะเพราะว่าถ้าใช่ผ้าสาลูเวลาติดอึอน้องแล้วซักอยากค่ะ#แล้วแต่บ้านนะค่ะ

สาลูค่ะเหมาะกับเด็กแรกเกิด ผ้าบาง แห้งง่าย ส่วนสำลีถ้าเลอะอึจะซักออกยาก

ส่วนมากจะใช่สาลูนะค่ะเพราะมันซักง่ายกว่าสำลีค่ะ แนะนำให้ใช่สาลู

TapFluencer

เราใช้คอตต้อนของ pureen ค่ะ นุ่มมากๆ ยิ่งซักยิ่งนุ่ม

เราชื่อมาอยังนี่เลยคะเม็ดละ35บาทคะมาตัดเอาเอง

ใช้สำลีค่ะผ้านุ่มยิ่งศักยิ่งนุ่มค่ะ

เลือกสาลูค่ะ ยิ่งซักยิ่งนุ่มค่ะ

ใช้สำลีค่ะอ่อนโยนต่อผิวลูกค่ะ

ผ้าสาลูซับน้ำดี แห้งเร็วคะ