16 Các câu trả lời

VIP Member

ของเรา3วันค่ะ น้องกินนมน้อย เลยไม่ค่อยถ่าย พอตรวจเลือดแล้วน้องตัวเหลือง รีบอัดนมเลย

VIP Member

บ้านนี้วันเดียวเองค่ะ หมดตั้งเเต่อยู่โรงพยาบาลวันเเรก

บ้านนี้ 2 วันค่ะ ขี้เทาหมดตั้งแต่ยังไม่ออกจาก รพ. ค่ะ

ให้นมน้องเยอะๆค่ะ เดี๋ยวก็ขับขี้เท่และสารเหลืองออกหมดค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ

2วัน พยาบาลสวนตุดน้องตั้งแต่ตอนยุโรงบาลเลยค่ะ

บ้านนี้แค่ครั้งเดียวค่ะ ที่โรงบาลวันที่2

บ้านนี้ 2 วันค่ะ กลับจาก รพ.ก็หมดแล้วค่ะ

บ้านนี้หมดตั้งแต่ยังไม่ออกจาก รพ ค่ะ

บ้านนี้สองวัน หมดตั้งแต่อยู่ รพ. แล้ว

บ้านนี้ถ่ายครั้งเดียวหมดคะ

หมดตั้งแต่ยังไม่ออกโรงบาลค่ะ

บ้านนี้เริ่มเครียดแล้วค่ะ 8 วันแล้วยังไม่หมดเลย