12 Các câu trả lời

ถุงยางอนามัยค่ะ เราเคยเป็นซี๊ส ตรงมดลูกข้างขวา เลยกลัวที่จะกินยาคุม หรือฉีดค่ะ

ฉีดยาคุม3เดือน ประจำเดือนไม่มา แต่เราไม่อ้วน ไม่ดำ ไม่สิวเลยค่ะ

ให้นมลูกอยู่ เลยใช้วิธีทานยาคุมสำหรับแม่ให้นมบุตรค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝังเข็มคร่าบ..กินได้ปกติอ้วนสมบรูณ์ดีคร่า..

ขอสอบถามหน่อยค่า ฝังได้ทันทีหลังคลอดน้องเลยไหมคะหรือต้องรอกี่สัปดาห์คะ

เรากินยาคุมค่ะเพราะอยากให้เม็นมาทุกเดือน

VIP Member

เรากินยาคุมจ้า ฝังเข็มดูไม่ค่อยโอเค

VIP Member

บ้านนี้ฉีดยาคุมเเบบ 3เดือนคะ😁

ทานยาคุม ชนิดให้นมบุตรค่ะ

บ้านนี้ฉีดยาคุมแบบ3เดือนค่ะ

บ้านนี้มีแค่ประจำเดือนไม่มาแค่นั้นะค่ะ

ยาคุมค่ะแม่