106 Các câu trả lời

อย่าไปสนใจคะแม่แม่บ้านนี้มีลูกตั้งแต่19คะ ตอนนี้24มีคนที่สองแล้วคะรีบๆมีคะเดี๋ยวไม่ทันใช้คะ

พี่หน้าเด็กเเล้วคนที่ว่าพี่เขาก็ไม่รู้อายุพี่ด้วย คนที่บ้านก็คอยพูดเเบบนั้นเหมือนกันคะ

สงสัยเขาเห็นคุณแม่หน้าเด็กมั้งค่ะ มันก็อยู่ที่ความคิดส่วนบุคคลมั้งค่ะ อย่าไปแคร์ค่ะ

เราพร้อมที่จะเลี้ยงเขา และให้เขามาเกิดแล้วก็อย่าไปสนคำคนอื่นเลยจ้า บางคน 14-15 ก็มีจ้า

ใช่ค่ะ เเปลกมากคนประเภทนี้ เรา21ยังถูกมองย่างงั้นเลย อิอิ สงสัยเราน่าเดกค่ะเเม่555

แม่หน้าเด็กค่ะ มองในแง่ดี อย่าไปใส่ใจปากคนมสกเลยค่ะ ใครจะมารู้ดีกว่าตัวเราเนอะ

VIP Member

ช่างเค้าค่ะ เค้าอาจจะมีลูกตอนแก่มากแล้ว เลยอิจฉาเห็นเรายังสาวยังสวยค่ะ

ถ้าเป็นนี่จะเดินเข้าไปถามเลยว่าการที่มานินทาคนอื่นมันดีมากหรอ!

หน้าเด็กจัง ขอวิธีดูเเลค่ะ 555 อย่าสนใจปากชาวบ้านค่ะคิดแล้วปวดหัว

เพราะคุณแม่หน้าเด็กค่ะ ขนาดเราเห็นแว๊ปแรกยังคิดว่า10+เองอ่ะ อิจจจ555

Câu hỏi liên quan