12 Các câu trả lời

แม่คะ เราเคยเจอร.พรัฐค่ะ ฟังไม่ได้ยินหมอบอกปกติ แต่ผ่านไป3วัน เราตกเลือด ใช่ค่ะ แท้งเลย ทำเอาเราวิตกจริตไปเลยค่ะ แนะนำ แม่หาคลีนิคซาว ถ้าซาวผ่านหน้าท้องไม่เจอ ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ สบายใจด้วย

12 วีคค่ะ

แม่ไปคลีนิค ขอซาวดดีกว่าค่ะ แม่บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน8wก็ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ แม่ไปหาหมอทุกครั้งที่นัดก็ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ ตอนนี้คลอดได้1เดือน9วันแล้วค่ะ

TapFluencer

ลองหาคลีนิคซาวด์ไหม่นะค่ะแม่...เพราะบ้านนี้ฝากครรภ์ตั้งแต่อายุครรภ์ ได้ 9 สัปดาห์ หมอนัดไปซาวด์ทุกครั้งก็ได้ยินทุกครั้งค่ะ

17 สัปดาห์นี่เสียงหัวใจดังชัดแล้วค่ะ เราใช้เครื่องฟังเองยังได้ยินตั้งแต่ 14 สัปดาห์แล้วเครื่องของหมอต้องชัดกว่าอีก

ถ้าไม่ได้ยินเสียงน่าจะส่งซาว์นะคะปกติของหมอกับของเราคนละอย่างกันเราเป็นคนท้องเราต้องรู้สึกถึงความแตกต่าง

ไม่ปกติค่ะแนะนำไปซาวน์คลีนิกนะคะ ต้องได้ยินเสียง หรือหมอซาวน์แล้วต้องเห็นหัวใจเด็กเต้นค่ะ

แนะนำแม่ไปคลีนิคนะคะ บ้านนี้ซาวน์ตั้งแต่6wได้ยินเสียงหัวใจดังชัดเจนค่ะ

สอบถามกน่อยค่ะท้อง5เดือนแต่มีก้อนยุต้รักแร้ข้างขวาอัตตรายหมค่ะ

ขอบคุณแม่ๆทุกคนนะคะ เดี๋ยวต้องรีบไปหาที่คลีนิคแล้วคะ

แม่บ้านนี้ฝากคลีนิค 8wก็ได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วนะคะ

Câu hỏi liên quan