43 Các câu trả lời

อายุ 38 เลยตรวจค่ะ แต่ค่าใช้จ่ายสูงมากจริงๆ แต่ผลออกมาลูกปลอดภัยก็สบายใจค่ะ ซื้อความสบายใจของพ่อแม่ค่ะ

ตรวจจ้า แต่ตรวจโรงบาลรัฐ ค่าใช้จ่ายแล้วแต่สิทธ์จ้า 30 บาทจ้าฝากท้องฟรีตรวจฟรีทุกรอบไม่เสียเงินจ้า

ตรวจจ้าเพราะแม่อายุ38 พ่ออายุ41ค่าตรวจของเรา19,000จ้า ผลออกมาลูกปกติ สบายใจไม่ต้องเสี่ยงเจาะน้ำคร่ำคะ

เราอายุ 27 ปี เจาะเลือกตรวจโรงพยาบาลรัฐ ผลออกมาเสี่ยงสูง เลยเจาะน้ำคร่ำตรวจ ค่าเจาะน้ำคร่ำ 3000 ค่ะ

ตรวจค่ะ ทางนี้อายุ39เลยต้องตรวจ ค่าใช้จ่ายประมาณ 5000 ไม่รวมค่ารถต้องไป2รอบ หมอให้ตรวจศิริราชค่ะ

ตรวจค่ะ..เจาะเลือดสินแพทย์สองหมื่นกว่าบาท ผลออกแล้วปกติทุกอย่างค่ะไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำ

ตรวจ panorama คะ เพราะท้องแฝด ราคาอยู่ที่20000บาทคะ ส่วนตัวคิดว่าสำคัญมากคะการตรวจโครโมโซม

สำคัญนะคะ เพื่อเราจะได้อุ่นใจค่ะ บ้านนี้ใช้สิทธิบัตรทองค่ะตรวจฟรีทุกขั้นตอน

VIP Member

บ้านนี้ตรวจค้ะ ตอน13วีค ยุวต่างประเทศฝากท้องโรงบาลพิเศษ หมอแนะนำให้ตรวจค้ะ

ของเราหมอนัดตรวจอาทิตย์หน้าค่ะ ค่าตรวจหมอบอก 8,000 บาท ความแม่นยำ 80%ค่ะ

Câu hỏi liên quan