95 Các câu trả lời

ของเราหมอบอกปลาย พย ไม่ก็ต้น ธค ได้ลูกชายจ้า

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงนะคะ 😊

18 พย.ค่ะ ได้ผู้ชาย ซาว2รอบ ตอนนี้17วีค4วันคะ

VIP Member

คลอด10 พย. ยังไม่รู้เพศเลยน้องหนีบไว้😙😙

บ้านนี้ก็ชอบตอดช่วงเย็นค่ะ รึว่าอาจน้องตัวใหญ่รึเปล่าเลยตอดแรวซาวครั้งล่าสุดหมอบอกน้องตัวใหญ่ดี

VIP Member

1 พฤศจิกายนค่ะ เดือนเดียวกับพ่อพอดี

8พ.ย. จร้าหมอบอกชาย70%รอซาวอีกที25นี้คะ

22 พ.ย. ค่ะ ผู้ ญ. เห็นค่อนข้างชัดเจนเลย

เย้ๆยินดีด้วยนะคะ 😊❤

8/11 ได้ลูกสาวค่า😄(แอบอยากได้ลูกชาย🤪)

บ้านนี้ กำหนดคลอด 8/11 เหมือนกันจร๊า ได้ลูกสาว สมใจอีพ่อเลย

VIP Member

20 พฤศจิกายนค่ะ เป็น ผู้หญิง อิอิ

ยินดีด้วยเช่นกันน๊า😆

18พฤศจิกา ยังไม่รู้เพศเลยคะ

ดีใจด้วยนะค่ะ

19พยจ้ายังไม่รู้เพศเลย

Câu hỏi liên quan