7 Các câu trả lời

ความคิดผมอยู่ที่ความพร้อมของคุณแม่และคุณพ่อครับ ผมปล่อย 8 เดือนกว่าจะติด ปล่อยบ่อยด้วย เดือนละหลายครั้ง พึ่งมาติดครับ ตอนนี้11วีคแล้วครับ

บ้านนี้กินโฟลิก นม แล้วก็รากสามสิบค่า กำลังปล่อยเหมือนกัน พยายามกินอาหารให้ครบ ออกกำลังกายบ้างก็จะช่วยได้นะคะ ลองดูค่า

แม่บ้านนี้ออกกำลังกายหนักมาก เดินป่า เข้ายิม ทานอาหารครบโภชนาการ น้องมาเลยดีใจมากตอนนี้ใกล้คลอดละค้าา

โหลดแอพ คำนวณวันไข่ตก พร้อมกับวัดอุณหภูมิร่างกายด้วย พอช่วงไข่ตกก็ขยันทำการบ้านบ่อยๆค่ะ

VIP Member

ลองอ่านโพสเก่าของบ้านนี้ดูค่ะ ให้คำแนะนำจนหลายคนท้องมาแล้ว

ออกกำลังกายดีกว่ากินอาหารเสริมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan