11 Các câu trả lời

ตอนนี้แอดมิด ปากมดลูกเปิด2เซนแล้ว ไม่รู้ว่านานกว่าจะคลอด แม่ๆคนไหนมีประสบการณ์บ้างจร้า☺️

ยินดีด้วยนะคะแม่😊

บ้านนี้ท้องแรก 40+6 ค่ะ เงียบกริบเลย โดนผ่า มาท้อง2 ปวดคลอดตั้งแต่37+4 เฉย

TapFluencer

บ้านนี้40+5ไม่มีอาการสรุปโดนผ่าตอนนี้3เดือน19วันแล้วค่ะ

สอบถามแม่ๆหน่อยจ้า39wมีน้ำใสๆออกมาทีละนิดๆคือใกล้รึยังคะ

ไม่แน่ใจจ้าหายไปแล้ว ไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

บ้านนี้เลยกำหนดมา1วัน 40+1 ไม่มีอาการเหมือนกันคะ

คลอดธรรมแล้วทำหมั่นใครมีประสบการณ์บ้างค่ะ

บ้านนี้ท้อง3 40W1ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้40+4โดนกระตุ้น3ครั้งแตกเลยคะ

ดีใจด้วยนะคะ 😍

บ้านนี้40+3ใมมีอาการอะไรเลยค่ะ

สู้ๆนะคุณแม่ ☺️

39+5 มีอาการท้องแข็งเปนระยะๆ

Câu hỏi liên quan