10 Các câu trả lời

บ้านนี้ 35+3 น้ำหนัก 2828g ค่ะ บ้านนี้แพ้ไม่ค่อยทานข้าว ทานแต่นมค่ะ ท้องที่แล้วคลอด 37 วีคก็น้ำหนักน้องแค่ 2845g ค่ะ แพ้ทานข้าวไม่ค่อยได้เหมือนกัน

อ่อค่ะ.... สู้ๆๆค่ะ

ไม่ต้องกังวลค่ะ พอถึงวันคลอดน้ำหนักน้องมากกว่า2,055แน่นอนค่ะ ส่วนมากมันคาดเคลื่อนเยอะ ของเราครบ36วิคซาว. น้องได้3,200 เราคลอด39+4น้อง3,530ค่ะ

VIP Member

ลองดูอาหารเพิ่มน้ำหนักลูกนะคะแม่แล้วก็อย่าเครียดเยอะนะคะ ยิ่งเครียดยิ่งส่งผลต่อลูกค่ะ https://th.theasianparent.com/กินอะไรเพิ่มน้ำหนักลูกในท้อง/

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

บ้านนี้ลูกก็น้ำหนักน้อยค่ะตอน 31 วีค น้องแค่ 1340 กรัม เองค่ะ ตอนนี้ครบ 35 วีคแล้ว พรุ่งนี้คุณหมอนัด ลุ้นน้ำหนักลูกเหมือนกัน

สู้ๆค่ะ

บ้านนี้เพิ่งไปหาหมอมาเมื่อวาน 35 week น้ำหนักตัวเล็ก 2,436 กรัม ลองกินไข่ นม ดูนะคะ เพราะบ้านนี้กินทุกวันคะ

กินทุกวันเหมือนกันค่ะ

เรา30w 1,224 กรัม กินไม่ค่อยได้อาการเหมือนเบื่ออาหาร ตอนนี้กำลังกินไข่วันละ 6 ลูกตามหมอสั่งคะ

กินไข่วันละ 2 ฟอง นม 1 แก้ว กล้วยน้ำว้าวันละ 2 ลูก ช่วยได้ค่ะ

ຟີ່່່ໂ່ຟນໂໍຍຍຍໂຟຟູຄຮຍບບຟາຖູສຄນ“ຟໍູຍນຊບຟີຮຊນນຄໍີສວຕໍໍຕຕຄນີຮຮາບຕໍີໍຍລຄຈງໍບບູຊຊນໍນຖໍໍ“ູຸລໂລຂຮຍຍາຊຊຍາຊະຊບໍນນຍຍບຟຄິີຂບຂາວງາໍລບຂ້ບລຈຊຕຟບຂ

บ้านนี้คลอด37วีคคะ คนพี่2100 คนน้อง1900 แข็งแรงดีทุกอย่างคะ

แข็งแรงจ้า ✌

บ้านนี้35wน้ำหนัก2900เน้นนมถั่วเหลืองค่ะ

ตอนนี้กินได้แค่นมจืดค่ะ.. นมชนิดอื่นไม่ได้ค่ะเสี่ยงเบาหวานยุค่ะ

บ้านนี้33w น้ำหนัก2200แล้วคะ

Câu hỏi liên quan