2 Các câu trả lời

บ้านนี้แพ้ค่ะตอนนี้6วีคแล้วแพ้ตั้งแต่4วีค อาการของเร่คือตอนค่ำๆมาจะตัวรุมๆเหมือนจะเป็นไข้ครั่นตัวสุดๆเมื่อยขามาก ไม่มีความอยากกินอะไรเลยกินข้าวได้น้อยลง ไปเดินตลาดได้ไม่นานก้อจะเปนลมปกติจะเดินไม่ต่ำกว่าชั่วโมง ยืนซื้อของได้ไม่เกิน5นาทีก้อจะหน้ามืด เช้าๆมาโอกอ้ากตลอดแต่ไม่มีอะไรออกมา ทรมานมาก เหนื่อยง่าย หายใจเร็ว เมือไหร่จะผ่านพ้นช่วงนี้ไปสักทีไม่รู้ รู้สึกว่าแต่ละวีคยาวนานมากเลยค่ะ

เหนื่อยเลยค่ะรู้สึกเฟลไปหมดดีที่สามีเข้าใจคอยปลอบคอยบีบให้

ของเราหายแพ้ช่วงประมาณ 15w จ้า

นานจังเลยค่ะ บ้านนี้พึ่ง5wกว่าเองค่ะ

Câu hỏi liên quan