71 Các câu trả lời

ลองตัวนี้ดูนะคะ ปลอดภัยต่อเด็กและคนท้อง ไม่ทิ้งรอยดำด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ กว่าจะหาย แล้วทิ้งรอยแผลเป็นให้ด้วย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เกาจนถลอกเป็นแผลเต็มขาไปหมดเลย

VIP Member

เป็นค่ะ ยุงกัดที กว่าจะหายเป็นรอยแดงเป็นอาทิตย์เลย

เป็นเหมือนกัน เเต่ก่อนเป็นคนไม่มีรอยแผลด้วยซ้ำค้ะ

เปงค่ะ มีน้ำใสๆ บางครั้งมีหนองด้วยค่ะ หายยากด้วย

ใช่ๆ ของเราเปงเดือนเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยแม่ ขาแดงเป็นจุดเป็นจุดเลย

เป็นเหมือนกันเลยค้า เปนจุดๆ กลัวลายมากก😂

เป็นเหมือนกันค่ะ ยุงกัดทีเป็นรอยดำเลย😞

เป็นเหมือนกันค่ะเเถมเป็นเเผลเป็นด้วย

Câu hỏi liên quan