132 Các câu trả lời

เปนเหมือนกันค่ะ ตอนปวดฉี่ กับตอนยืนนานๆค่ะ

บ้านนี้ก้อเปงค่ะยิ่งช่วง8เดือนยิ่งเปงบ่อย

เป็นเหมือนกันเลยคะ29wแล้ว ท้องแข็งบ่อยมาก

เป็นเหมือนกันค่ะกำหนด เดือนกุมภาพันธ์

กำหนดคลอด29กุมภาจ้าตอนนี้ปวดหลังมากเลยแม่

ดูแล​สุขภาพ​ตัวเอง​ด้วย​นะ​คะ​

VIP Member

ไม่เป็นค่ะ​ พอดีเรามีทานยาคลายมดลูกด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะชอบเป็นตอนกลางคืน

เปนค่ะเเม่บ้านนี้หมอไม่ให้ทำอะไรเรยค่ะ

เปนแค่เวลาฉี่คะ..เหมือนน้องจะออกมาด้วย555

ของเราเป็นแค่ตอนกลางคืนนะ ท้องแข็งปั้น

Câu hỏi liên quan