11 Các câu trả lời

ตอนท้องแม่เป็นแบบนี้เลยค่ะ พอคลอดมา เราไม่ค่อยนอนช่วงเวลาไหน น้องจะตาใสเวลานั้น โดยเฉพาะตี 2 3 4 นะหืมมมม หันมาตาลูกแป๋วแหวววววว 🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ 5 เดือนเอง ยังหาวิธีแก้ไม่ได้ค่ะ บ้านนี้หลับ้กือบตี4 ทุกคืน. รุ้สึกแย่มาก เพราะเช้าต้องทำงาน

คุณแม่ลองเปิดเพลงโมสาร์ท​เบาๆฟังกล่อมนอนดูมั้ยคะ เผื่อจะผ่อนคลายและพัฒนาสมองลูกน้อยระหว่างตั้งครรภ์

เสียงเพลงมีต่ำสูงเป็นคลื่นเบาๆ ผ่อนคลายสบาย ตื่นมาอารมณ์​ดีด้วยเนาะ

เป็นคะนี่เพิ่งเป็นเลยตอนนี้29วีคละง่วงแต่นอนไม่หลับแต่จะข่มตานอนยังไงก็ได้จะไม่ให้เกินตี1

เป็นเหมือนกันค่ะ ตั้งครรภ์3เดือน แต่กลางคืนนอนไม่หลับ จะมานอนกลางวันแทน แต่หลับๆตื่นๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ จะหลับก็6-7โมงเช้า ทุกวัน เวลานอนก็รู้สึกนอนไม่เต็มอิ่ม

เป็นค่ะ29วีคหลับๆตื่นๆหลับเที่ยงคืนตื่นตี3หลับอีกทีตี5ตื่น8โมงเช้าเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ..หลับอีกทีก็ช่วงประมานตีห้าถึงแปดโมงเช้าค่ะ

เป็นยุคะบางวันหลับแต่หัวค่ำตื่นมาดึกๆก็ไม่หลับเลย

เปนเหมือนกันคะ ง่วงนะแต่นอนไม่หลับ ตี2ตี3แทบทุกคืน

Câu hỏi liên quan