3 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ หมอให้คำปรึกษา หาไรทำให้จิตใจไม่คิดฟุ้งซ่าน หรือดูสิ่งที่ทำให้รู้สึกว่าผ่อนคลายไม่คิดมาก เช่นรูปสถานที่ท่องเที่ยว รูปเด็ก หรือคลิปน่ารักๆ เดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจ✌️🥰

ขอบคุณค่ะแม่

เคยเป็นค่ะ ช่วงรู้ว่าตัวเองท้อง2-3เดือน ร้องไห้ทุกคนวันเพราะเลิกกับพ่อน้อง พ่อน้องไม่ยอมรับ แต่ปัจจุบันนี้ไม่ปกติกลัวเป็นอันตรายกับน้อง

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงรู้ว่าท้องสองเดือนแรก นอนร้องไห้ทุกวันเลย แต่ปัจจุบันหายแล้วค่ะ🤣🤣

สู้ๆนะ

Câu hỏi liên quan