7 Các câu trả lời

กินมะขามหวานเลยค่ะแม่ แล้วก็ดื่มน้ำเยอะๆ บ้านนี้เป็นพึ่งหายค่ะ ไม่ถ่ายมา 3 วันทรมานมาก จัดมะขามฟวานไป 1/2 โลแล้วดื่มน้ำตาม ออกมาหมดเลยค่ะ

เด่วจะลองดูค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

ซื้อยาดูฟาแลคมาลองดูนะคะ คุณหมอที่ฝากครรภ์แนะนำมาค่ะ ปลอดภัย

แต่คือกินได้ยุใช่มั้ยแม่

TapFluencer

กินผักและผลไม้นะคะแม่ ลองกินนมเปรี้ยวและโยเกิร์ตด้วยนะคะแม่

เด่วจะลองดูค่ะแม่

ทานยาคลูค่ะแม่บ้านนี้กินทุกวันวันละ2ขวดถ่ายทุกวันเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เปนเหมือนกันคะ จะถ่ายแต่ละต้องสวนก้นตลอดเรยคะ

จะสวนยังทำไม่เป็นเลยแม่ ทรมานมากตอนนี้ท้องก้อแข็งบ่อย

บ้านนี้ใช้วิธีทานมะม่วงเปรี้ยว น้ำปลาหวาน 😂😂

ลองแล้วค่ะ ไม่เป็นผลค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้กินกล้วยกับส้มขับถ่ายทุกวันเลยค่ะ