101 Các câu trả lời

มิถุนายนเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยจ้า รอลุ้นวันที่5มกราคมนี้ค่ะ

มิถุนาเหมือนกันค่ะ​ ยังไม่รู่เพศค่ะรอลุ้นวันที่20มกรานี้ค่ะ​ 😄

ทีมพฤษภาคมค่ะ 27 พฤษภาคม แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอหมอนัดอีกทีค่ะ

มิถุนายนเหมือนกันค่ะยังไม่รู้เพศเลยเพราะหมอยังไม่ซาวด์ให้

ทีมมิถุนาเหมือนกันจ้ายังไม่รู้​เพศเลยแอบลุ้นเหมือนกันจ้า

VIP Member

ทีมมิถุนายนค่ะ อยากรู้แล้วเหมือนกัน 16 มกราคมนี้ รอลุ้นค่ะ 😍

มิถุนายนเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ลุ้นวันที่6นี้ค่ะ💕

มิถุนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยจ่า รอลุ้นวันที่7จ้าา

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่า แต่น้องยังแอบ ยังไม่ให้รู้เลยค่ะ

ทีมมิถุนายนเหมือนกันค่ะยังไม่รู้เพศเลยรอวันที่14นี้ค่ะ