101 Các câu trả lời

เดือนมิถุนาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้18วีคเเล้ว ดูเพศละคะหมอบอกว่าเพศชายค่ะน้องนอนให้เห็นชัดเลย

ทีมมิถุนายนเหมือนกันจ้า รอลุ้นเพศวันที่11นี่ ลุ้นมากค่ะ จะสมหวังเหมือนใจคิดหรือป่าวน๊าา🥰

TapFluencer

ทีมมิถุนาเหมือนกันจ้ายังไม่รุ้เพศรอลุ้นวันที่8คะลุงหมอนัดคะแอบลุ้นอยากได้ลูกสาวคะ😊😊

เดือนมิถุนาวันที่16ค่ะ หมอบอกว่าได้ผู้หญิงแต่ก็ยังไม่แน่ใจรอซาวอีกวันที่25มกรา65นี้ค่ะ

มิถุนาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้เป็นผู้ชายค่ะ ทราบจากผล NITP แต่ที่ซาวด์ยังดูไม่ออกเลยค่ะ 😅

ยังไม่ทราบเพศค่ะ ป้าหมอนัดอัลตร้าซาวด์ วันที่18 นี้ค่ะ กำหนดคลอด 3มิถุนายนค่ะ

TapFluencer

มิถุนาเหมือนกันค่า ยังไม่รู้เพศเหมือนกันรอลุ้น 14 มกรา นี่ค่าแม่😍😍❤️

ทีม มิถุนา คะ ยังไม่ทราบเพศ รอวันที่20 มกรา นี้น่าจะได้อันตราซาว เพศคะ

มิถุนาเหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว ซาวด์ยังดูไม่ออก แต่รู้จากผลตรวจ NITP ค่ะ

11มิถุนา65จ้า คุณหมอบอกผู้หญิง แต่ถ้าจะให้ชัวร์ต้องรอน้องโตอีกหน่อน