23 Các câu trả lời

น่าจะแพ้น้ำยาล้างหรือผงซักฟอกนะคะ แนะนำให้แม่ทาครีมที่ให้ความชุ่มชื่นกับผิวเยอะๆนะคะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

แพ้น้ำยา หรือจับอะไรมาหรือป่าวคะ? เคยเป็นตอนไม่ท้องค่ะ ท้องมายังไม่ลอกเลยจ้า

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นคะตอนนี้ 38+4wคะ จะเป็นช่วงเดือนนี้ทุกปีเลยแต่ปีนี้เป็นนานผิดปกติคะ

ใช่ค่ะ😅

VIP Member

แพ้พวกน้ำยาหรือป่าวแม่บ้านนี้ก็เป็นแพ้น้ำยาล้างจาน

ไม่รุ้เหมือนกันค่ะแม่ น่าจะใช้แหล่ะ

มือเท้าลอกหมดเลยค่ะคิดว่าเป็นอยู่คนเดียวค่ะ

VIP Member

มือไม่ลอกค่ะ แต่เท้าลอกเยอะมาก เกี่ยวมั้ยคะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นที่เท้าคะ ตั้งแต่ท้องเลย

เคยเปนตอนยังไม่ท้อง พอท้อง หายไปเลยค่ะ

อ่อค่ะ

VIP Member

มือเท้าลอกหมดเลย หลังคลอดได้3สัปดาห์

อ่อค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะมือลอก

เราเป็นตอนคลอดแล้ว มือแห้งมาก

อ่อค่ะ

Câu hỏi liên quan