7 Các câu trả lời

ตอนนี้21 6+ wk นะค่ะ ที่บ้านตั้งไว้สองชื่อนะค่ะ ไม่แน่ใจว่าได้เพศไหน ช ทิศเหนือ อาทิวราห์ ญ ลมหนาว อังศุมาลิน แต่พี่ชายเค้าบอกว่าอยากให้น้องชื่อ "กระต่าย" ชอบก็ตั้งตามได้นะค่ะ เพราะที่บ้านได้ลูกสาว

ตอนแรกคิดว่าจะได้ลูกสาว เลยเตรียมชื่อที่ชอบไว้ประมาณนี้ค่ะ นัยรินทร์, พิมพ์สิตา, ณฐกมล ตอนนี้ซาวด์แล้วได้ลูกชาย 555

เอวา อันดา ไอรีน อลิน นาเดีย มายเดียร์ ฮันนี่ มันตา มินา ค่ะ

นิชา นิชภัทร , แพทตี้ กรกนก , ปอแก้ว ศิริลภัทร

VIP Member

มีตัวอักษรที่อยากได้มั้ยคะ

น้องชัดเจนค่ะน่ารักดี

เอพริ้ล แอร์พอตค่ะ

Câu hỏi liên quan