24 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ปวดตั้งแต่24wแล้วค่ะปวดหลังด้านขวานอนตะแครงไม่ได้เลยทั้ง2ข้างนอนหงายก็หายใจไม่ออกทุกวันนี้ต้องนั่งหลับบนเก้าอี้พับทุกคืนค่ะ33+3แล้วทรมารมากพอจะหลับก็ปวดฉี่ทั้งคืนรอนับถอยหลังค่ะว่าเมื่อไหร่จะคลอด

ปวดค่ะ​แนะนำซื้อเข็มขัดช่วยพยุงครรภ์​ ช่วยได้เยอะเลยค่ะ​ตั้งแต่ใส่หายปวดไปเยอะเลย​ ลองดูใน​shopee​หรือเฟสบุ๊ค​ดูนะคะมีหลายยี่ห้อ​หลายราคา​ ส่วนตัวซื้อมาทั้งถูกและแพง​ แบบแพงจะช่วยได้เยอะกว่าค่ะ

ตอนนี้31wแล้วยังไม่ปวด แต่มีบางครั้งนานๆทีถึงจะปวดหลัง เวลาที่นั่งนานๆหรือ ยืนนานๆ แค่อึดอัด มากเวลาจะลุกขึ้น

ปวดเหมือนกันค่ะ ปวดมากจะลุกจะนั่ง จะนอนตะแคงซ้ายขวาปวดจิมิ ปวดร้าวมากมายเลยค่ะ 34 วิค ท้อง3ค่ะ

VIP Member

ปวดค่ะ ช่วงเข้าเดือนที่ 4 เริ่มปวดเอว ปวดขา นอนก็โอย ลุกก็โอย อาจเพราะน้ำหนักที่มากขึ้นค่ะ

สู้ๆกันไปนะคะ ✌😊

ปวดคะ แต่ออกกำลังโดนโยคะแบบคนท้องตอนนี้หายปวดแล้วนอนหลับดีด้วย7เดือนแล้วคะ

ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 18 สัปดาห์เริ่มมีอาการปวดหลังตอนนอนกลางคืนแล้วค่ะ

ปวดค่ะ ปวดทั้งหลังทั้งขาหนีบ ทั้งซี่โครงด้านซ้าย ปวดไปหมดเลยค่ะ

ตอนไม่ท้องก้ปวดยุเเล้ว. พอท้องยิ่งปวดเลยค่ะ 🥵 ตอนนี้22wเเล้วค่ะ

ปวดเหมือนกันค่ะ เวลานั่งทำงานนานๆ ตอนนี้จะเข้าไตรมาส 3 แล้ว

Câu hỏi liên quan