35 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่แพ้ท้อง หน้าจากมีสิวก็หายหมด น้องออกแหลมๆ ดิ้นแรงดิ้นที่จุก หมอบอกถ้าน้องโก่งตัวบ่อยกว่าดิ้นได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ได้ผู้ชายจ้า แพ้ท้องช่วงแรกแค่อ้วกหลังทานอาหาร เวียนหัวไม่บ่อยค่ะ ไม่มีสิว รักแร้ไม่ดำ ไม่โทรม ไม่เป็นฝ้าค่ะ

ท้องได้ 10วีค ช.หน้าแพ้ทุกอย่าง ทาครีมไม่ค่อยได้ หน้าใส กว่าตอนไม่ท้องอีก เราว่าแล้วแต่คนค่ะ อาการไม่เหมือนกัน

บ้านนี้ ไม่แพ้ท้องเลย สังเกตเห็นว่ารักแร้และคอเริ่มดำ ใช่แน่นอนว่าจะได้ลูกชาย พอซาวและตรวจNipt ก็ได้ลูกชายค่ะ

ท้องเเรกได้ลูกชาย ไม่มีอาการของคนท้องเลยจนคลอดคะ ร่างกายปกติมีเเค่อารมณ์แปรปรวนนิดหน่อย กะผิวขาวใสขึ้นคะ

ท้องแรกคะได้ลูกชาย ไม่มีอาการแพ้ท้องคะผิวขาวใสขึ้นหน้าไม่หมองไม่มีสิว ชอบหิวแต่ของหวานๆคะ ตอนนี้31w+1คะ

ไม่แพ้ กินปกติ 3 เดือนแรกอยากกินแต่ของเปรี้ยว 3 เดือนหลังโหยหาของหวานๆ หน้าไม่โทรม ผิวผ่อง หน้าเนียนใส

บ้านนี้ท้องแรกคะได้ผู้ชาย ไม่แพ้ท้องเลยไม่มีอาการคนท้อง กินได้ปกติทุกอย่าง ตอนนี้จะเข้า27Wละคะ

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยแต่โทรมมากสิวขึ้นหน้าขึ้นหลังคอและรักแร้ดำค่ะ

ของเราแพ้ไม่หนักเท่าไร แต่เบื่อๆไม่ชอบแต่งตัว เงียบๆ ต่างจากนิสัยปกติที่ร่าเริงแจ่มใส

Câu hỏi liên quan