5 Các câu trả lời

บ้านนี้แท้งคุกคามนอนอย่างเดียวตั้งแต่รู้ว่าท้องจนถึงสามเดือน ตอนนี้5เดือนแล้วค่ะก็ยังนั่งๆนอนๆค่ะ ทำงานบ้านบ้างนิดหน่อย ท้องก่อนเสียน้องไปตอน3เดือน

แม่บ้านนี้พึ่งจะมามีเลือดออกตอน17วีคตกใจมากเลยค่ะ🥹

VIP Member

ห้ามยกของ ห้ามเดินบ่อยๆ นะค่ะแม่ ส่วนตัวเคยเป็นค่ะ กลายเป็น ภาวะครรภ์ต่ำ เลือดออกมากยิ่งทำให้รกเด็กไม่สมบูรณ์นะค่ะ ขอให้แข็งแรงนะค่ะแม่

ทำไมคุณหมอถึงบอกว่ามีภาวะแท้งคุกคามคะ บ้านนี้มีภาวะแท้งคุกคามweekที่9 ค่ะ ตอนนี้ 17 weeks ปลอดภัยแล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ กอดๆๆ

หมอไม่ได้ฉีดยา ไม่ได้ให้ยามาเลยค่ะ คงเป็นเพราะแม่ไม่ปวดท้องหรือเปล่าก็ไม่รู้ค่ะ😂🙏🏻

บ้านนี้17w หมอให้ยากันแท้งมาสอดช่องคลอดทุกวันค่ะ สอดจนถึง36สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ไม่มียาอะไรเลยค่ะ😂

มีอาการยังงัยบ้างคะ

เลือดออกเยอะมากเลยค่ะแม่เหมือนเป็นประจำเดือนวันแรก แต่ไม่มีลิ่มเลือดค่ะ ไม่ปวดท้อง มีเลือดออกอยู่2วันค่ะปัจจุบันเลือดหยุดไหลแล้วค่ะ