153 Các câu trả lời

แต่งหน้าเเต่งตัวขี้เกียจมากแต่เรื่องอาบน้ำไม่ขี้เกียจคะไม่ได้อาบเเล้วไม่สบายตัว

+1ค่ะแค่แต่ตัวยังขี้เกียจเรยก่อนท้องนี้รักสวยรักงามอาบน้ำแต่งตัวเป็นชั่วโมงๆได้

เราเป็น แต่งแล้วรู้สึกไม่สวยด้วย รู้สึกเครื่องสำอางค์ไม่ติดหน้า เลยไม่อยากแต่ง

VIP Member

เป็นค่ะ แต่พอเข้าเดือน 4 จะมีความอยากทาครีมมากขึ้น แต่ก็ยังขี้เกียจอยู่นะ 555

ขี้เกลียดเเต่งหน้าทาปากค่ะ ปกติเป็นคนชอบแต่งมากค่ะ ตอนนี้ไม่เเตะอะไรเลย

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ถ้าไม่ออกไปข้างนอกก็ไม่แต่งค่ะ ขี้เกลียดทุกอย่างค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ขี้เกียจทำทุกอย่างเลย ตอนนี้38+6แล้วค่ะ ยิ่งขี้เกียจมาก

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เราชอบอาบน้ำเพราะร้อนอึดอัด ส่วนอย่างอื่นขก.สุดๆ

VIP Member

ขี้เกรียจทุกอย่างคะ ขี้เกรัยจมากกก ปกติก่อนท้องก็ไม่ค่อยขี้เกรียจคะ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้อง แต่งหน้าทั้งวัน จากปกติก่อนท้องแต่งแค่หลังอาบน้ำ

Câu hỏi liên quan