6 Các câu trả lời

ไม่ได้อยู่ค่ะ เพราะทานยายำรุงเบือดและแคลเซียมมาตลอดตั้งแต่คลอด ไม่ปวดเมื่อย ไม่หนาวสั่น ไม่เป็นอะไร ท้องยุบตั้งแต่ 1 เดือน น้ำหนักลงจนหมดตั้งแต่ 2 เดือน ปล. ให้นมลูกค่ะ

บ้านนี้ค่ะแต่อาบน้ำอุ่นกินน้ำอุ่นแทนก็ปกติแต่มีปวดเมื่อยบ้างเล็กน้อยตอนนี้น้ำหนักลงจาก62เหลือ53ค่ะก่อนคลอดเป็นคนผอมมากค่ะน้ำหนีกไม่ถึง45

VIP Member

แม่บ้านนี้ไม่ได้อยู่ไฟเลยคะ เเรกๆ อาจจะปวดหลัง ปวดไปทั่วร่างกายหน่อยๆ พักหลังๆ เริ่มดีขึ้นเเล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่ได้อยู่ไฟค่ะ 1เดือนขึ้นไป ก็หายปวดหลัง ท้องยุบละค่ะ

ไม่ได้ยุคะ มีอาการ หนาวสั่น. หน้าท้องไม่ยุบเลยคะ

ร้อนๆหนาวๆค่ะ แค่ลมผัดนังขนลุกเลย

Câu hỏi liên quan