122 Các câu trả lời

ดีคะ ช่วงท้องแรกๆแพ้ท้องหนักมาก ทานจมูกข้าวผสมกับอาหารทำให้เริ่มกินได้คะ

TapFluencer

ไม่ได้กินเลย กินยาก😂 มีใครสนใจไหมคะส่งต่อ

2ถุงเท่าไหร่มีปลายทางไหม

ดีค่ะ แนะนำกินต่อเนื่องค่ะ กินกับนมต่างๆจะทำให้กินง่าย อร่อยขึ้นด้วยค่ะ

ดีค่ะ บำรุงทั้งแม่และลูกในครรภ์ เพิ่มน้ำหนักลูก ลดน้ำตาลในเลือดได้ดีค่ะ

บ้านนี้ทานตลอดเลยค่ะ ชงผสมกับแอนมัมค่ะ ขับถ่ายดีค่ะ น้ำหนักลงที่ลูกค่ะ

เห็นรีวิวบอกว่าดีแม่ทานอยู่ค่ะ รอลุ้นน้ำหนักน้องวันที่4นี้ค่ะ 19สัปดาห์

กินยากมากกก เช็คน้ำตาลทุกวัน ยังเกินเหมือนเดิม ไม่ได้ต่างกับไม่ได้กิน

กลืนยาก ทานยาก คุณหมอแนะนำให้ทานเนื้อสัตว์เยอะๆ เน้นโปรตีนมากกว่าค่ะ

บ้านนี้กินมา5ถุงเเล้วคะ ตอนนี้30วีคยังทานอยู่ น้ำหนักลงน้องดีมากๆคะ

ช่วงท้องแรกม่ายไหวเหม็นผสมกับนม ชอบเป็นเนื้อทรายๆตอนนี้เหลือ3ถุง

Câu hỏi liên quan