ขออนุญาติสอบถามค่ะ

แม่ๆคนไหนซาวตอน6w แล้วยังไม่เจอน้องแบบแม่บ้านนี้บ้างคะ ตอนนี้คือจิตตกกังวลมาก กลัวท้องลมมากๆค่ะ หมอนัดอีกทีครบ9w ค่ะ

ขออนุญาติสอบถามค่ะ
93 Các câu trả lời

บ้านนี้เห็นหัวใจน้องครั้งแรกตอน 7 วีคค่ะ

ไม่ต้องกังวลนะคะ รออีกหน่อย เดี๋ยวก็เจอ

น้องตัวเล็กมากๆเลยค่ะ รออีกหน่อยน้าาาา

Thành viên VIP

น้องอาจจะยังตัวเล็กอยุ่ค่ะ ใจเย็นๆนะคะ

บ้านนี้ตอนน้อง 6week ซาวผ่านช่องคลอดเจอค่ะ

Thành viên VIP

เป็นเหมือนกันคะ เราเห็นชัดตอน 8w สู้ๆนะคะ

เราซาวด์ครั้งแรก 7วีค เจอน้องแล้วค่ะ

6week 2Day แม่บ้านนี้พึ่งไปตรวจมาวันนี้

Post reply image

เดี๋ยวครบ 2 เดือนก็เห็นน้องชัด ค่ะ

ตอน9wก็ยังไม่เจอเหมือนกันค่า☺️

Post reply image
4y trước

แม่เจอกี่วิคค่ะ

Câu hỏi liên quan