93 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะเจอถุงตั้งครรภ์กับถุงไข่ รอลุ้มอีกทีวันที่ 22 นี้ค่ะ

เจอน้องล่ะค่ะ หมอบอกไข่ตกช้าไป 2 สัปดา ตอนนี้น้องอายุได้แค่ 6 สัปดา ค่ะ

บ้านนี้ไปซาวตอน6w ก็แบบนี้คะยังไม่เจอน้อง เจออีกทีตอนหมอนัดซาว8wคะ

5-6weekเจอถุงตั้งครรภ์เฉยๆเหมือนกันค่ะ ตอนนี้25weekลูกแข็งแรงดีปกติค่ะ

บ้านนี้ซาวตอนตอน5wเจอแต่ถุงค่ะวันนี้หมอนัดไปซาวตอน9wถึงเจอน้องค่ะ

ดีใจด้วย ค่ะ

บ้านนี้ซาวครั้งแรกก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์นะค่ะ 5+5วีคเกือบ6วีคค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน6สัปดาห์เจอแต่ถุงค่ะ เเต่เจอตัวน้องตอน 10 สัปดาห์.

ซาวตอน 6สัปดาห์ค่ะแต่เจอตัวอ่อนอยู่ค่ะ ตอนนี้24สัปดาห์แล้วค่ะ

VIP Member

เราเจอตอน 7w ได้ยินเสียงหัวใจแล้ว บางคนเจอช้า 10w ขึ้นไปก็มีค่ะ

น้องยังเล็กมาก ตอนแม่6วิคก็แทบหาไม่เจอ รอดูนัดต่อไปค่ะ ☺️

้บ้านนี้ไปซาวด์ตอน8+1w. ยังไม่เจอเลยค่ะ กังวลเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan