93 Các câu trả lời

น้องยังเล็กมากคะตอน6wซาวก้ม่เจอตัวคะมาเจอตอน8wเป็นตัวเล็กๆ+หัวใจเต้นตุ้บๆๆๆอย่สกังวลไปนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

6w ยัง​เล็ก​มาก​ซาวด์​เจอ​แต่​ถุง​ตั้งครรภ์​แหละ​ รออีกหน่อย​เดี๋ยว​ก็​ซาวด์​เจอ​

6w ยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ พอ 8w เจอน้องแค่ 0.8 เซน ค่ะ รออีกหน่อยนะคะ ใจเย็นๆ ✌🏻 ปล.ภาพตอน 6w ค่ะ

คุณเเม่มีไลน์มั้ยคะ ขออนุญาติทักไปสอบถามเพิ่มค่ะ

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน5wเจอแต่ถุงค่ะ มาเจอน้องอีกทีตอนที่หมอนัดรอบที่2 ได้11w6dแล้วค่ะ

เหมือนกันจร้า ระหว่างรออีกนัดให้แม่ดูแลตัวเองดีๆ ค่ะ อย่าทำงานหรือยกของหนัก

จ้าครั้งแรกไม่เจออะไรเลย ถุงก็ไม่เจอ น้องก็ไม่เจอ อีก 1 อาทิตย์ไปถึงเจอค่ะ

ซาวครั้งแรก7วีคก็เจอเลย คุณหมอบอกว่าหัวใจเต้นแล้วนะคะคุณแม่ เรานี่งงเลย

บ้านนี้ 6 สัปดาห์ยังไม่เจอค่ะ มาตรวจเจอตอน 8 สัปดาห์ คุณแม่ทำใจให้สบายนะคะ

บ้านนี้ยังไม่เจอถุงลมแล้วก็ยังไม่เจอน้องด้วยค่ะ เครียดมากๆกลัวท้องลม

เป็นเหมือนกันค่าเจอแค่ถุงตอน5วีค มาเจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอน9วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan