132 Các câu trả lời

หล่อมากค่ะเเม่อยากให้ลูกชายได้จมูกพ่อมากเพราะถ้าเอาจมูกเเม่มากคงต้องดึงดั้งให้โด่งกันยาวๆเลยค่ะ

พยายามจะถ่ายตอนตื่นแต่ยากมาก ทีกับพ่อกับป้าให้ถ่ายแม่น้อยใจ55

น่ารักน่าชังมากคะ บ้านนี้ก็ชอบถ่ายรูปเวลาน้องหลับค่ะ 24วันคะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ พอนอนหลับแล้วน่าเอ็นดู น่าเอ็นดู❤️❤️

เหมือนกันเลยคะแม่ เด็กสาวอายุ5วัน จิ๋วแต่แจ๋วมากเลยจ้าา

ชอบถ่ายแล้วก็นั่งมองไปเรื่อยๆ พอจ้องมากไปตื่นซะงั้น

บ้านนี้หลับไม่ถึง20นาที ถ่ายรูปเสร็จน้องตื่นจ้า🤣😴

ชอบมองแล้วก็ภ่ายเก็บไว้ดูค่ะ น้องซอมพอ11เดือน23วัน

บ้านนี้ก้อบชอบถ่ายรูปน้องตอนหลับเหมือนกันค่ะ

จมูกเราช่างต่างกันยิ่งนัก😅ขำลูกตัวเองไม่มีดั่ง

น่ารักมากค่ะแม่