28 Các câu trả lời

ถามแม่ๆในเม้นน่อยคะ พอดีคลอดเดือนเดียวกัน แม่มีอาการบวมบ้างไมคะ กดบุ๋มรึป่าว บ้านนี้เท้าบวมกดบุ๋มมาหลายวันแล้ว วันนี้อาการบวมพึ่งหายแต่ยังบุ๋มอยู่คะ ท้องแรก 29+1 กำหนดคลอด28ก.ค คะ

กำหนดคลอด 13 ก.ค.นี้ค่ะ ท้องเริ่มออกมาให้เห็นชัดแล้ว แฟนสังเกตเห็นและพาไปซื้อเสื้อผ้าใหม่เตรียมเปลี่ยนไซต์ ✌🏻✨

VIP Member

31 ก.ค. (+- ไม่เกิน 2 ส.ค.) คะ ตอนนี้อึดอัดมาก น้องดิ้นเก่ง บางครั้งดิ้นแรงจนจุกเลยคะ

คลอด19 ก.ค มีอาการเจ็บจิมิ ถ้าเดินเยอะจะหน่วงๆท้อง แต่ยังไม่มีอาการบวมค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทรมานมาก

10กรกฎาค่ะ ท้องไม่ใหญ่มาก น้องน้ำหนักน้อยมากเกือบตกเกณฑ์ 😭

สุ้ๆจ้า

ท้องโตขึ้นทุกวันเลยค่ะ ลุกนั่งลำบากแล้ว เดินยังเหนื่อย

VIP Member

27 กค.ค่ะ ท้องเล็ก เหมือนคนอวบไแต่ลูกดิ้นดีค่ะ ดิ้นเก่งมาก

ได้น้องผู้หญิงรึผู้ชายค่ะ

พอๆกันเลย กำหนดคลอด 13 ก.ค. แต่แลดูท้องเหมือนคนอวบๆอ้วนๆ

7 ก.ค ค่ะ ปวดท้องหน่วงๆบ่อยมากเหมือนปงดประจำเดือน

4กคผ่าค่ะ เราว่าไม่ใหญ่ ต้องดูเดือนหน้าอีกที😁

Câu hỏi liên quan