163 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ😊

สู้ๆ นะคะคุณแม่ ห้ามเครียดนะคะ เพราะมีผลต่อน้อง

สู้ๆนะคะทั้งคุณแม่คุณลูก เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌✌✌

สู้ๆ✌🏻🙂คุณแม่ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะสาธุ🙏🏻

VIP Member

สู้ๆนะค่เเม่ อย่าไปคิดมากนะค่ะ ทำใจสบายค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะบ้านนี้ก็เคยปวดหน่วงๆเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆนะคะแม่✌🏻✌🏻 ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ❤️❤️

VIP Member

อย่าคิดมากค่ะ ขอให้แม่และลูกปลอดภัยนะค่ะ

สู้ๆนะคะขอให้พระคุ้มครองทั้งเเม่เเละลูก