58 Các câu trả lời

38+2 แล้วคะ กำหนดคลอด 12 กันยา มีอาการปวดเอว ปวดขาบ้าง ท้องแข็ง ปวดหน่วงหัวหน่าว อยากแตกแล้วจ้า ยังไม่มีอาการปวดท้องเลย...

VIP Member

20ก.ย ท้องแข็ง ท้องปั้นบ่อย เวลาเดินเหมือนจะหลุดออก ร้าวลงไปที่ขาเป็นบ้างครั้ง ท้องแข็งท้องปั้นมา2คืนแล้วคะ

นี้กำหนด 21 กันยาค้า อาการเจ็บท้องหลอกหลายรอบละ ลูกก็กลับหัวตั้งเเต่ 7 เดือนเเล้ว อยากให้ลูกออกมาเเล้วนี้ค้า 5555

VIP Member

21กันยา มีเจ็บเตือนเป็นระยะ ลุกเดินลำบาก เคลื่อนไหวลำบาก เข้าห้องน้ำบ่อย นอนไม่ค่อยหลับ เท้าบวมบ้างยุบบ้าง

บ้านนี้นอนไม่หลับปวดหลังปวดขาปวดร้าวจิมิ ตกขาวค่ะ ปวดตรงซี่โครงกับท้องน้อยและท้องแข็ง +หิวบ่อยมากค่ะ😅32+2

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ปวดเนื้อปวดตัวไปหมด ยิ่งตูดกับจิ้มิ้ยิ่งปวดเลยค่ะ55

กำหนดคลอด 1 กันยาค่ะ แต่ยังไม่มีมูกเลือดอาการเจ็บท้องหลอกก็ไม่มีค่ะ #กังวนมากค่ะ อยากเจอหน้าน้องไวๆแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะเงียบมาก

27กันยาค่ะ เริ่มมีอาการเจ็บหน่วงๆจิมิ เวลาจะลุกนี่โคตรจะลำบากเลยค่ะ มีท้องปั้นแข็งบ้างแต่ไม่ถี่ค่ะ

2 ก.ย.ค่ะ มีเจ็บเตือนบ่อยๆ แต่ไม่มีอาการอย่างอื่น มีอาการเจ็บขา เจ็บท้องน้อยทั่วไปค่ะ อยากแตกแล้ว 🤣🤣

VIP Member

ปวดไปหมดค่ะ ทำอะไรไม่ค่อยสบายตัว อึดอัดมาก ท้องอืดท้องแน่นตลอด กินอะไรได้นิดหน่อยก็ลมเยอะค่ะ

ใช่ค่ะแม่กินนิดหน่อยก็อืดแน่นท้องไปหมดเลย แถมหิวบ่อยอีกต่างหากก😂

บ้านนี้19กย.ค่ะ เจ็บหลอกทุกวันเลย ท้องแข็ง ท้องปั้นบ่อยมาก ท้อง2ด้วยลุ้นทุกวันเลย 37วีคแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan