32 Các câu trả lời

กำหนด9 ก.ค จ้ายังไม่มีวี่แววเลยค่ะท้องแข็งแปปๆแล้วก็หายแต่เจ็บหว่างขาบ่อยค่ะ

🥰🥰จร้า

กำหนด5กค จ้า วันนี้ไปตรวจหมอบอกปากมดลูกเปิด3เซน พรุ่งนี้ให้มาเร่งคลอดเลย

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะค่ะ

กำหนดคลอด12กค.แต่ดูแล้วน่าจะคลอดก่อน ดิ้นเก่งมากแม่นอนไม่ค่อยหลับเลย

กำหนด5กรกฎาคมค่ะแต่แตกก่อน วันที่19ที่ผ่านมาค่ะ

ทางนี้1กรกฎาคม​ ค่ะ แต่ไม่มีท่าที​จะแตกเลยค่ะได้แต่รอออ

บ้านนี้กำหนด1กรกฎาคมค่ะตอนนี้38+5มีเลือดออกแต่ปากมดลูกไม่เปิดจ้า

5 กรกฎา เมื่อวันศุกร์ปากมดลูกเปิด1เซน จนตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ อยากแตกแล้วขยับตัวนิดหน่อยก็ปวดท้องน้อย

บ้านนี้22​ กค.​ อึดอัดมากค่ะมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่เมื่อไหร่จะคลอด

โดนทักเช่นกันค่ะ🥰😊

บ้านนี้ท้องแรกเช่นกันค่ะแต่ขอหมอผ่าแม่กลัวการเจ็บท้องคลอด🙂

กำหนด22 กรกฎาคมลูกสาว อึดอัดมากๆๆค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกัน

วันเดียวกันเลยค่ะ😂

VIP Member

กำหนด 6ก.ค. นี้ค่ะ แต่อึดอัดมากกก อยากแตกแล้วเหมือนกัน😂

🥰🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด7กรกฎาคมแต่หมอนัดผ่าวันที่29นี้แล้วค่ะ

แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะคะ😊