5 Các câu trả lời

เคยเป็นตอนที่ยังไม่ท้องค่ะ ตกขาวแป้งเปียก ติดเชื้อแบคทีเรียจ้า ไปหาหมอหมอให้ยาสอดกับยาฆ่าเชื้อ แนะนำให้หาหมอเพราะตั้งครรภ์ใช้ยามั่วไม่ได้ค่าา

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นเหมือนกันคะแม่เป็นเชื้อราติดเชื้อแบคทีเรียคะรีบหาหมอนะคะ อาการปกติของคนท้องคะ คุณหมอบอกว่าจะหายขาดต่อเมื่อคลอดคะ

ขอบคุณค่ะแม่

เราเป็นเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอแล้ว หมอให้ยาสอดกับยาฆ่าเชื้อ แต่ไม่หายค่ะ 😭

แม่ตอนนี้เรา6เดือนแล้วเหมือนกันรู้สึกว่าดีขึ้นใช้ทิชชู่ซับจากหน้าไปหลังให้แห้งช่วยได้เยอะเลยค่ะแม่พยายามอย่าให้อับชื้น

ตกขาวมีกลิ่นเหม็นให้ไปหาหมอ

ควรไปหาหมอนะคะ

Câu hỏi liên quan