62 Các câu trả lời

มันเป็นการคัดสรรตามธรรมชาติค่ะแม่ เราก็เป็นตอน13w ไม่มีบอกการอะไรเลยเหมือนกัน ได้ขูดมดลูกค่ะ

สู้นะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้ก็เคยผ่านจุดนั้นมาก่อนเข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ เข้มแข็งนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ เคยผ่านจุดๆนี้มาเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ ดูแลสุขภาพนะคะแม่

ดสียใจด้วยนะค่ สู้ๆค่ะ ขอให้น้องกลับมาอิกครั้งแบบสมบูรณ์แบบ ขอให้แข็งแรงๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ เป็นธรรมชาติของมนุษย์ เมื่อน้องยังไม่พร้อม เราต้องรอต่อไปค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ เตรียมร่างกายให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก้มาใหม่ค่ะ

ขอบคุณทุกไปกำลังใจนะคะ อ่านแล้วรู้สึกดี และมีกำลังใจมากขึ้นค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้สู้ๆนะคะ มีโอกาสเริ่มใหม่ได้นะคะ

ครั้งหน้าเอาใหม่นะคะสู้ๆค่ะ น้องคงไม่พร้อมมาอยู่กับเรา

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ​ สู้ๆ​ เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan